

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Tangential |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 125m³/h |
| Series | QLK |
| Height | 79mm |
| Width | 265mm |
| Depth | 71mm |
| Dimensions | 79 x 265 x 71mm |
| Fan Speed | 2200rpm |
RG160-28/14N
D2E133-AM47-23
RER190-39/14/2TDMO
9W1BM24P2H001
U97EM-012KK-3
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00