

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Blower Type | Tangential |
| AC or DC Operation | DC |
| Air Flow | 139.4m³/h |
| Series | QG 030 |
| Height | 47.5mm |
| Width | 363mm |
| Depth | 50mm |
| Dimensions | 47.5 x 363 x 50mm |
| Fan Speed | 3900rpm |
| Noise Level | 51dB |
| Bearing Type | Ball |
| Commutation Type | Electronic |
RG125-19/12N
WT24B3 19031102A
D2E097-BI56-50
G2E085-AA01-01
QLK45/2400A32-2524L-58
R3G190-RC05-03
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00