

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 1015m³/h |
| Series | RadiCal |
| Width | 220 (Dia.)mm |
| Depth | 71mm |
| Dimensions | 220 (Dia.) x 71mm |
| Fan Speed | 2580rpm |
| Bearing Type | Ball |
| Direction of Curve | Backward |
| IP Rating | IP54 |
| Commutation Type | Electronic |
G2E140-AB17-50
PMB1212PLB2-A(2).GN
RER190-39/14/2TDMO
D2E133-AM47-01
FW1275-A1041C2AL
G2E108-AA01-50
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00