

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 115 V ac |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | AC |
| Series | R2E220 |
| Width | 221.4mm |
| Depth | 71mm |
| Dimensions | 221.4 (Dia.) x 71 Dmm |
| Fan Speed | 2700rpm |
| Noise Level | 70dB(A) |
| Bearing Type | Ball |
| Direction of Curve | Backward |
RLF35-8/14N
D3G146-HQ13-34
QLK45/1800A118-2518L-73RH
RER190-39/14/2TDMO
RER101-36/14NHH
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00