

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 280m³/h |
| Series | R2S133 |
| Width | 133mm |
| Depth | 91mm |
| Fan Speed | 2780rpm |
| Noise Level | 55dB |
| Bearing Type | Ball |
| Direction of Curve | Backward |
9BMB24P2G01
RG125-19/14N
9W1BM12P2H001
G2E085-AA01-01
R3G220-RC05-03
G2E180-EH03-01
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00