

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 500m³/h |
| Series | G2E140 |
| Height | 247mm |
| Width | 226mm |
| Depth | 130mm |
| Dimensions | 247 x 226 x 130mm |
| Fan Speed | 2400rpm |
| Noise Level | 72dB |
| Bearing Type | Ball |
| Direction of Curve | Forward |
RL65-21/12H
R2E190-RA26-05
D2E133-AM47-23
G1G108-AB17-02
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00