

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 280m³/h |
| Series | RadiCal |
| Width | 133 (Dia.)mm |
| Depth | 65mm |
| Dimensions | 133 (Dia.) x 65mm |
| Fan Speed | 3770rpm |
| Bearing Type | Ball |
| Direction of Curve | Backward |
| Commutation Type | Electronic |
| IP Rating | IP54 |
RL90-18/12N
U97EM-024KK-3
MF60151V1-1B00U-A99
RG125-19/14N
RG160-28/14N
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00