

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
M83723/96A1005N
PT06E-8-2P(SR)
62GB-56T10-07PN
62GB-56T14-02PB
D38999/24FA98PN
MS3102A-18-1P
MS3102A14S-6P
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00