

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 7 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
TV06RW-13-35PN(W52)
D38999/24ZC8SN
MS3102E14S-6S
2M80500116NF1226SA
62GB-56T14-12PN(416)
D38999/26WD35PN
62GB-12E14-19PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00