

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | DC |
| Air Flow | 190m³/h |
| Series | RER 101 N |
| Width | 101mm |
| Depth | 51.7mm |
| Dimensions | 101 x 51.7mm |
| Fan Speed | 5900rpm |
| Noise Level | 74dB |
| Bearing Type | Ball |
| Direction of Curve | Backward |
| Commutation Type | Electronic |
RG90-18/14N
9BMB12P2K01
9W1BM24P2H001
D2E146-HT59-02
RL90-18/14N
D2E097-CB01-02
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00