

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
PT06A-12-3S
D38999/26WB35SN
PT02A-12-3P
TV06ZN-09-35SN
62LC-12E16-26SN(771)
MS3106A20-27PW
MS3106E14S-6P
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00