

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 3 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
85106T83AS5044
62GB-57A14-19PN-482
D38999/24FC35SN
D38999/26FC35SN
TVP00RW-13-35SN(W52)
PT06E-14-5S(SR)(072)
D38999/26WA98PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00