

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 2 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
PT02E-16-26P(072)
TV06RW-11-35SN(W52)
85102E1419P50
62GB-56T10-06PN
62GB-12E14-19SN-219
MS3106A-20-27S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00