

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 19 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
TV06RW-11-35SA(W52)
85106J1210S50
TV06ZN-11-35PN
PT06E-12-8P(SR)
TV07RW-13-35PN(W52)
D38999/20FC35SN
VG96912D18-35PB
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00