

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-56T08-04SN
MS3475W10-6S
62GB-51T08-33SN
2M80100907ZNU64PA
62GB-56T14-02PB
D38999/20FD35PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00