

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
D38999/20FE35SN
62GB-12E10-07PN(416)
N/MS3101B20-15S
TV06RW1335P
97B-3106A22-14P-HD
MS3476W8-33S-LC
D38999/20ZC98SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00