

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 735m³/h |
| Series | RadiCal |
| Width | 190 (Dia.)mm |
| Depth | 71.4mm |
| Dimensions | 190 (Dia.) x 71.4mm |
| Fan Speed | 3200rpm |
| Bearing Type | Ball |
| IP Rating | IP54 |
| Direction of Curve | Backward |
| Commutation Type | Electronic |
FW2451-A1051C2AL
RLF35-8/14N
9TD12P6G001
D2E133-AM47-23
FW1251-A1051C2AL
9BFB24P2H003
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00