

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 445m³/h |
| Series | R2S175 |
| Width | 175mm |
| Depth | 69mm |
| Fan Speed | 2350rpm |
| Noise Level | 61dB |
| Bearing Type | Ball |
| Direction of Curve | Backward |
9BMC12P2G001
D2E097-CB01-02
FW2451-A1051C2AL
D4E146-LV19-14
QLZ06/1800-A304-2524LH-72
9BMB24P2G01
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00