

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 540m³/h |
| Series | RadiCal |
| Width | 190 (Dia.)mm |
| Depth | 68.5mm |
| Dimensions | 190 (Dia.) x 68.5mm |
| Fan Speed | 2350rpm |
| Noise Level | 58dB |
| Bearing Type | Ball |
| Commutation Type | Electronic |
| Direction of Curve | Backward |
G2E085-AA01-01
R2E220-AA44-98
RER190-39/14/2TDMO
PF75302B1-1B00U-A99
RG125-19/56
FW1275-A1041C2AL
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00