

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 825m³/h |
| Series | R2E225 |
| Width | 225mm |
| Depth | 69mm |
| Fan Speed | 2650rpm |
| Noise Level | 70dB |
| Bearing Type | Ball |
| Direction of Curve | Backward |
REF100-11/14
R3G133-RA01-03
9BMC12P2G001
G3G146-FK07-02
9BMB24P2H01
D2E133-AM47-01
G2E108-AA01-50
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00