

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Blower Type | Blower |
| AC or DC Operation | DC |
| Air Flow | 9L/s |
| Series | U97EM |
| Height | 136mm |
| Width | 98mm |
| Depth | 105mm |
| Dimensions | 98 x 136 x 105mm |
| Fan Speed | 10500rpm |
| Noise Level | 60dB(A) |
| Bearing Type | Ball |
| Maximum Current | 230mA |
| Static Pressure | 725Pa |
| Direction of Curve | Forward |
| Termination Type | Lead Wire |
RG125-19/56
REF100-11/14
G2E085-AA01-01
WT24B3 19031102A
G1G108-AB17-02
QG030-148/14
R1G220-AB35-52
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00