

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 900 m³/h, 990m³/h |
| Series | R2E220 |
| Width | 220mm |
| Depth | 71mm |
| Dimensions | 220 (Dia.) x 71 Dmm |
| Fan Speed | 2700 rpm, 3050rpm |
| Noise Level | 74dB(A) |
| Bearing Type | Ball |
| Direction of Curve | Backward |
PF75302B1-1B00U-A99
RL65-21/12H
PMB1297PYB1-AY(2).GN
9W2TM48P4G001
G2E180-EH03-01
RER190-39/14/2TDMO
QLK45/1818A4-3030LH-16WT
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00