

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 290m³/h |
| Series | R2E |
| Width | 133mm |
| Depth | 91mm |
| Fan Speed | 2800rpm |
| Noise Level | 56dB |
| Bearing Type | Ball |
| Direction of Curve | Backward |
9BMB12P2K01
D2E146-HR93-A1
WT24B3 19031102A
RER101-36/12NHH
D2E097-CB01-02
QG030-303/12
QLZ06/3000A105-3038LH-63
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00