

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Blower Type | Tangential |
| AC or DC Operation | AC |
| Air Flow | 120m³/h |
| Series | QLZ |
| Height | 96mm |
| Width | 317mm |
| Depth | 83mm |
| Dimensions | 96 x 317 x 83mm |
| Fan Speed | 1100rpm |
| Noise Level | 33dB |
| Bearing Type | Sleeve |
D2E133-AM47-23
9W2TM24P4H001
QLZ06/3000A105-3038LH-63
R1G220-AB35-52
R2E190-RA26-05
RL90-18/14N
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00