

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Blower Type | Tangential |
| AC or DC Operation | DC |
| Air Flow | 75m³/h |
| Series | QG 030 |
| Height | 47.5mm |
| Width | 50mm |
| Depth | 201mm |
| Dimensions | 47.5 x 50 x 201mm |
| Noise Level | 49dB(A) |
| Bearing Type | Ball |
| Commutation Type | Electronic |
| Direction of Curve | Forward |
D2E097-CB01-02
RG160-28/56S
RER101-36/14NHH
D3G146-HQ13-34
R2E220-AA44-98
RLF35-8/14N
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00