

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 80mm |
| Power Consumption | 11W |
| Width | 80mm |
| Depth | 38mm |
| Air Flow | 132m³/h |
| Dimensions | 80 x 80 x 38mm |
| Noise Level | 55dB |
| Fan Speed | 8400rpm |
| Bearing Type | Ball |
9CRA0612P0G001
9G1224M4021
8212J/2N-RS0
9RA1424P1G001
3212J/2H-RS0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00