

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Height | 36mm |
| AC or DC Operation | DC |
| Power Consumption | 9W |
| Width | 36mm |
| Depth | 28mm |
| Maximum Current | 750mA |
| Air Flow | 33m³/h |
| Dimensions | 36 x 36 x 28mm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Fan Speed | 19000rpm |
| Sensor Type | PWM, Tachometer |
| Bearing Type | Ball |
9GV0624P1G03
9GT0812P4S001
FD2460-C3451E2AL
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00