

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 220 - 240 V ac |
| Height | 120mm |
| AC or DC Operation | AC |
| Power Consumption | 19W |
| Width | 120mm |
| Maximum Current | 90mA |
| Depth | 25mm |
| Dimensions | 120 x 120 x 25mm |
| Air Flow | 109m³/h |
| Noise Level | 46dB |
| Fan Speed | 2300rpm |
| Bearing Type | Sleeve |
9WF0424F6D01
AF80-00134 24V P/2 16.500
109R0612H401
9CRA0412K501
9HV5724P5H001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00