

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230 V ac |
| Height | 127mm |
| AC or DC Operation | AC |
| Width | 127mm |
| Power Consumption | 13W |
| Depth | 38mm |
| Dimensions | 127 x 127 x 38mm |
| Air Flow | 150m³/h |
| Noise Level | 37dB |
| Fan Speed | 2250rpm |
| Sensor Type | Voltage Output |
| Bearing Type | Ball |
9GV1248P4G011
FAN9X25TX3L
W2E143-AB15-01
PT77B3 19028312A
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00