

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 25mm |
| Power Consumption | 3.6W |
| Width | 92mm |
| Depth | 92mm |
| Maximum Current | 150mA |
| Air Flow | 99.6m³/h |
| Termination Type | Lead Wire |
| Dimensions | 92 x 92 x 25mm |
| Noise Level | 39dB(A) |
| Bearing Type | Ball |
MF80252V1-1000U-A99
9GT0812P4S001
GL24B7-E2 19039031A
8412N/2GME-258
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00