

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 40mm |
| Width | 40mm |
| Power Consumption | 3W |
| Depth | 25mm |
| Air Flow | 22m³/h |
| Dimensions | 40 x 40 x 25mm |
| Noise Level | 43dB |
| Fan Speed | 11700rpm |
| Sensor Type | Tachometer |
| Bearing Type | Ball |
9A0824H4011
AF80-00134 24V P/2 16.500
4412 F/2GLL-515
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00