

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 120mm |
| Width | 120mm |
| Power Consumption | 120W |
| Depth | 38mm |
| Maximum Current | 250mA |
| Termination Type | Wire |
| Air Flow | 2.77m³/min |
| Dimensions | 120 x 120 x 38mm |
| Fan Speed | 2500rpm |
| Bearing Type | Ball |
9WL0612P4S001
MD48B2 19028870A
FAN8X25TX3L
9HVA0412P3J001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00