

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Circuit Breaker Type | RCCB |
| Current Rating | 100A |
| Number of Poles | 4 |
| Range | Acti9 |
| Trip Sensitivity | 300mA |
| Tripping Characteristics | Type AC |
| Voltage Rating | 415V ac |
| Series | A9R1 |
2CSF202568R1400
P1RD4P63AC300
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00