

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Circuit Breaker Type | RCCB |
| Current Rating | 63A |
| Number of Poles | 2P |
| Range | P1 |
| Trip Sensitivity | 300mA |
| Tripping Characteristics | Type AC |
| Voltage Rating | 230V ac |
| Series | P1RD |
P1RD4P40AC030
2CSR245041R1064
2CSF202568R1400
P1RD4P63AC300
2CSB202001R3400
5SV3324-6KK60
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00