

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 19 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
62LC-12E10-07SN(771)
97B-3100A24-2P
D38999/26WB35PN
PT06A-10-6S(SR)
D38999/20FG11PN
D38999/26WA35SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00