

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 2 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
C90-3106F10SL-4S
PT06E-10-6S
PT06E-14-19S(SR)(072)
PT02A-12-3P
8DR7C13Z98PN
D38999/20FC98PN
M83723/95W1212N
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00