

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 14 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-56T14-02SN
D38999/26WE6PN
62GB-51T08-33PN
85106EC2255S50
62GB-12E14-05SN
2M80500502M1119SA
2M80100716NF813SA
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00