

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
M83723/77W2255N
D38999/20FB2SN
451 02E 1419S 50
45102E83AS50
D38999/24FF35PN
62GB-16A08-04PN
8DR7C15Z35SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00