

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
62GB-56T14-12SN-044-714
D38999/24WB35SN
62LC-16F10-06PN(771)
D38999/20FD35SN
62GB-16F18-32PN
MS3106A18-8PZ
62LC-12E14-19SN(771)
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00