

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 32 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
2M80100902M828PA
D38999/24WA35PN
62GB-56TG14-22PN(044)
D38999/24WC35SN
D38999/20FG11PN
62GB-57A10-06SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00