

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 10 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
TV06RW-15-35SN(W52)
MS3106A-10SL-3P
LJT06RT1535S014
85106JC1412P50
D38999/26ZF35SN
2M80100907ZNU1337PA
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00