

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 6 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Cable |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Mating Type | Bayonet |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
D38999/20FC35SN
MS3475W12-3S
MS3106E14S-7P
62GB-51T08-33SN
62GB-12E12-08SN
N/MS3106B14S-2S
SCE2-ZN-01K06-07PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00