

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 6 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
N/MS3106B20-29S
MS3102A-18-1P
D38999/20FB35PN
D38999/24ZB35SN
62LC-16F14-12PN(771)
62GB-12E10-07SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00