

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 3 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/20FF32PN
TV06RW-13-35PN(W52)
62GB-50T10-07PN
62GB-12E16-26PN
45106A1626SPG50
8DR7C15Z35SN
M83723/95W1212N
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00