

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 4 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 850 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
D38999/20ZB98SN
PT06E-18-11S(SR)(072)
62GB-12E10-06PN(416)
62GB-12E08-33PN
TV07ZN-11-35SA
MS3102E22-19S
62GB-12E10-06SN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00