

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 6 |
| Gender | Male |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Body Orientation | Straight |
| Series | 62GB |
D38999/26ZB98SN
CA06COM-E14S-6P-B
PT06A-12-4S(SR)
62GB-12E16-26PN
62GB-12E08-33SN(416)
MS3102A-22-14S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00