

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 12 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 22A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/26FF35SN
PT06E-10-6S(SR)
PT02E-14-19P(072)(072)
TVP00RW1135PA
SCE2-ZN-76A07-12SN-001
PT06E-12-10S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00