

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 18 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Male |
| Current Rating | 7.5A |
| Voltage Rating | 600 V |
| Shell Size | 14 |
| Mating Type | Push-Pull |
| Body Orientation | Straight |
| Series | PT02A |
TV06RW-15-35SN(W52)
62GB-12E14-19SN
62GB-56T08-98PN
MS3106A-14S-2S
PT06E-18-32P(SR)(072)
MS3102E22-14SW
D38999/26MJ35PN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00