

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Number of Contacts | 15 |
| Gender | Female |
| Contact Gender | Female |
| Current Rating | 22A |
| Voltage Rating | 700 V |
| Mounting Type | Box Mount |
| Military Standard | MIL-DTL-26482 |
| Series | 62GB |
D38999/26WC98SN
62GB-56T12-10PN(416)
PT02E-14-19S(072)
UTS6JC12E14P
TV06RW-11-98SA(W52)
N/MS3108B24-11S
62GB-56T14-12SN-044-714
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00