

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Blower Type | Centrifugal |
| AC or DC Operation | DC |
| Air Flow | 86m³/h |
| Series | REF 100 |
| Width | 104mm |
| Depth | 24.9mm |
| Fan Speed | 5400rpm |
| Noise Level | 63dB |
| Bearing Type | Ball |
| Direction of Curve | Backward |
| Commutation Type | Electronic |
PF75302B1-1B00U-A99
D2E097-BI56-50
RG160-28/14N
QLZ06/2400A47 -3020LH-25ZX
RG160-28/56S
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00